2. liga D 2026/2027 Cập nhật ngày: 18.10.2026 14:33:57, Người tạo/Tải lên sau cùng: Czech Republic licence 130
| Giải/ Nội dung | šachy.cz Extraliga, 1. liga Z, 1. liga V, 2. liga A, 2. liga B, 2.liga C, 2. liga D, 2. liga E, 2. liga F |
| Liên kết | Trang chủ chính thức của Ban Tổ chức, ŠSČR, Liên kết với lịch giải đấu |
| Ẩn/ hiện thông tin | Xem thông tin |
| Các bảng biểu | số đội, Bảng điểm xếp hạng (Đtr), Bảng điểm xếp hạng (Điểm), Bảng xếp hạng, Danh sách đấu thủ, DS đấu thủ xếp theo vần, Danh sách các nhóm xếp theo vần, Lịch thi đấu, Thống kê số liệu |
| Danh sách đội với kết quả thi đấu, Danh sách đội không có kết quả thi đấu, Bốc thăm tất cả các vòng đấu |
| Bảng xếp cặp | V1 |
| Hạng cá nhân | căn cứ theo điểm, căn cứ theo tỷ lệ trên ván đấu |
| Hạng cá nhân mỗi bàn | căn cứ theo điểm, căn cứ theo tỷ lệ trên ván đấu |
| Số ván | Đã có 48 ván cờ có thể tải về |
| Excel và in ấn | Xuất ra Excel (.xlsx), Xuất ra tệp PDF, QR-Codes |
Xếp hạng sau ván 1
| Số | | Tên | Rtg | RtQG | Đội | % | Ván cờ | Bàn | Điểm |
| 1 | FM | Winter Ondřej | 2343 | 2322 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 1 | 1 |
| 2 | FM | Kejna Piotr | 2376 | 0 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 100,0 | 1 | 1 | 1 |
| 3 | WFM | Rybáčková Lucie | 2153 | 2092 | ŠO Gordic Jihlava | 100,0 | 1 | 1 | 1 |
| 4 | | Holásek Pavel | 2025 | 2009 | ŠK Ústí nad Orlicí | 100,0 | 1 | 2 | 1 |
| 5 | IM | Zeberski Jakub | 2325 | 0 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 100,0 | 1 | 2 | 1 |
| 6 | IM | Čech Pavel | 2301 | 2281 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 2 | 1 |
| 7 | | Fiala Václav | 2192 | 2183 | Jezdci Jundrov "B" | 100,0 | 1 | 2 | 1 |
| 8 | | Krátký Josef | 2113 | 2112 | TJ Lanškroun | 100,0 | 1 | 3 | 1 |
| 9 | FM | Buločkin Martin | 2244 | 2217 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 3 | 1 |
| 10 | IM | Sabuk Piotr | 2313 | 0 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 100,0 | 1 | 3 | 1 |
| 11 | WGM | Kulovaná Eva | 2104 | 2100 | Caissa Třebíč | 100,0 | 1 | 3 | 1 |
| 12 | | Veselý Vítek | 2119 | 2113 | ŠO Gordic Jihlava | 100,0 | 1 | 3 | 1 |
| 13 | | Škoda Martin | 2184 | 2167 | ŠO Gordic Jihlava | 100,0 | 1 | 4 | 1 |
| 14 | | Kupsa Matěj | 2157 | 2100 | TJ Lanškroun | 100,0 | 1 | 4 | 1 |
| 15 | | Česenek Jan | 2005 | 1995 | ŠK Vysoké Mýto | 100,0 | 1 | 4 | 1 |
| 16 | | Mičulka Petr | 2002 | 1969 | TJ Náměšť nad Oslavou | 100,0 | 1 | 5 | 1 |
| 17 | | Jurek Miroslav | 2099 | 2084 | ŠO Gordic Jihlava | 100,0 | 1 | 5 | 1 |
| 18 | | Dedek Jan | 2152 | 2117 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 6 | 1 |
| 19 | | Zezula Matěj | 1908 | 1865 | TJ Náměšť nad Oslavou | 100,0 | 1 | 6 | 1 |
| 20 | | Ryšánek Jakub | 2036 | 2030 | Jezdci Jundrov "B" | 100,0 | 1 | 6 | 1 |
| 21 | | Němec David | 2059 | 2047 | ŠK Kuřim | 100,0 | 1 | 6 | 1 |
| 22 | FM | Bujnoch Radek | 2259 | 2251 | 2222 ŠK Polabiny "B" | 100,0 | 1 | 7 | 1 |
| 23 | | Žaža Martin | 1976 | 1951 | TJ Náměšť nad Oslavou | 100,0 | 1 | 7 | 1 |
| 24 | | Doseděl Jiří | 2065 | 2003 | ŠK Vysoké Mýto | 100,0 | 1 | 7 | 1 |
| 25 | IM | Nun Jiří | 2206 | 2148 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 7 | 1 |
| 26 | | Mareš Jan | 1968 | 1932 | ŠK Ústí nad Orlicí | 100,0 | 1 | 7 | 1 |
| 27 | | Zedníček Filip | 2020 | 1969 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 100,0 | 1 | 8 | 1 |
| 28 | | Dušánek Filip | 1881 | 1765 | TJ Lanškroun | 100,0 | 1 | 8 | 1 |
| 29 | | Šafařík Jakub | 2251 | 2208 | ŠK Vysoké Mýto | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 30 | | Šetina Václav | 2126 | 2074 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 31 | | Kratochvíl Vít | 2253 | 2236 | TJ Náměšť nad Oslavou | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 32 | FM | Baštář Výprachtický David | 2311 | 2283 | TJ Lanškroun | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 33 | WIM | Richterová Nataša | 2179 | 2164 | Jezdci Jundrov "B" | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 34 | IM | Vyskočil Neklan | 2263 | 2222 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 1 | 0,5 |
| 35 | FM | Sedláček Oldřich | 2083 | 2067 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 2 | 0,5 |
| 36 | AIM | Jiroušek Jan | 2053 | 1981 | TJ Lanškroun | 50,0 | 1 | 2 | 0,5 |
| 37 | | Zezula Jakub | 2101 | 2065 | TJ Náměšť nad Oslavou | 50,0 | 1 | 2 | 0,5 |
| 38 | | Tajovský Martin | 2202 | 2192 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 2 | 0,5 |
| 39 | | Trhal Tomáš | 2045 | 2026 | ŠK Vysoké Mýto | 50,0 | 1 | 3 | 0,5 |
| 40 | CM | Velím Vojtěch | 2096 | 2077 | Jezdci Jundrov "B" | 50,0 | 1 | 3 | 0,5 |
| 41 | | Novák Aleš | 2074 | 2062 | ŠK Bohemia Pardubice | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 42 | FM | Majer Jiří | 2115 | 2111 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 43 | FM | Vrána Jan | 2339 | 2298 | 2222 ŠK Polabiny "B" | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 44 | | Bělohlávek Petr | 2078 | 2078 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 45 | | Zelba Lukáš | 2199 | 2153 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 46 | | Vestfál Jan | 2138 | 2118 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 50,0 | 1 | 4 | 0,5 |
| 47 | | Švagerka Michal | 1952 | 0 | ŠŠPM Lipky HK "B" | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 48 | | Mík Tomáš | 2196 | 2138 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 49 | | Veřmiřovský Vlastimil | 1939 | 1924 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 50 | FM | Červený Petr | 2258 | 2235 | 2222 ŠK Polabiny "B" | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 51 | | Pavlík Vladimír | 1993 | 1943 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 52 | | Houška Bronislav | 2017 | 1968 | ŠK Bohemia Pardubice | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 53 | | Kuchař Matěj | 2046 | 2021 | Jezdci Jundrov "B" | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 54 | | Kosek Marek | 2109 | 2088 | ŠK Vysoké Mýto | 50,0 | 1 | 5 | 0,5 |
| 55 | FM | Říha Vojtěch | 2269 | 2260 | 2222 ŠK Polabiny "B" | 50,0 | 1 | 6 | 0,5 |
| 56 | | Kroulík Václav | 2154 | 2150 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 50,0 | 1 | 6 | 0,5 |
| 57 | | Lorenc Adam | 2021 | 1991 | ŠK Ústí nad Orlicí | 50,0 | 1 | 6 | 0,5 |
| 58 | | Bukáček Lubomír | 2099 | 2096 | ŠO Gordic Jihlava | 50,0 | 1 | 6 | 0,5 |
| 59 | | Lampíř Tomáš | 1974 | 1975 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 7 | 0,5 |
| 60 | | Habina Martin | 1987 | 1972 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 7 | 0,5 |
| 61 | | Boček Tadeáš | 1936 | 1906 | ŠK Kuřim | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 62 | | Lihotský Lukáš | 2127 | 2100 | 2222 ŠK Polabiny "B" | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 63 | | Kosek Jiří | 1970 | 1959 | ŠK Vysoké Mýto | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 64 | | Vojtek Pavel | 1876 | 1807 | Jezdci Jundrov "B" | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 65 | | Svíženský Luboš | 1912 | 1827 | Caissa Třebíč | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 66 | FM | Kačírek Petr | 2236 | 2254 | Panda Rychnov nad Kněžnou | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 67 | FM | Švanda Pavel | 2059 | 2044 | ŠO Gordic Jihlava | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
| 68 | | Holásek Vít | 1896 | 1825 | ŠK Ústí nad Orlicí | 50,0 | 1 | 8 | 0,5 |
Ghi chú: bỏ qua điểm thắng do vắng đấu
|
|
|
|