Lưu ý: Để giảm tải máy chủ phải quét hàng ngày của tất cả các liên kết (trên 100.000 trang web và nhiều hơn nữa mỗi ngày) từ công cụ tìm kiếm như Google, Yahoo và Co, tất cả các liên kết cho các giải đấu đã quá 2 tuần (tính từ ngày kết thúc) sẽ được hiển thị sau khi bấm vào nút lệnh bên dưới:

NK Snelschaak jeugd 2026 - Groep D

Cập nhật ngày: 27.10.2026 21:54:09, Người tạo/Tải lên sau cùng: van der Graaf

Tìm theo tên đấu thủ Tìm

Xếp hạng sau ván 18

HạngSốTênPháiLĐRtgĐiểm HS1  HS2  HS3 
17Ooms, LennertBEL172414,50193153,25
21Haarsma, SybNED181013,50192139
38Sandelowsky, FelixNED166212,50199130,5
43Bharos, NimaiNED1756120190116,5
518Rietveld, CharlottewNED1547120188112,5
614Verbaken, IljaNED157911,50188115
717Chua, Teng YiNED154811,50173100,25
85Korsuize, HugoNED1750110195116,75
96Urbanas, AlekseiNED1750110187108,5
1013Maleki, ArmanNED1583110182106,5
119Lahr, DouweNED164511017094
1210Neelakantan, Dakshesh NathanNED163910,50194106,25
132Gafurov, DamirNED180610118997,5
1416Leshko, LeonidNED155310217586,75
1523Tagliapietra, LeonardoNED148510216685,75
1632Van Veen, EliasNED124110213869
174Chrispijn, ChristopherNED17509,5118389,75
1822Karthikeyan, KrishnahNED15039,5217988,25
1911Sountheranayagam, DenizNED16289,5217684,5
2019Pasupulati, VihasNED15269,5216574,75
2120Ultee, LukasNED15259017567,5
2221Chnioune, ZinedineNED15039017079,5
2330Singh, RiaanNED13099015866
2435Sonumkar, ArniwNED11609014258
2536Buddelmeijer, ZivawNED11598,5116167,75
2627Makarov, YelenawNED13948,5216566,5
2715Wong, JaydenNED15608,5311541
2825Eskes, SilvanNED14508114957
2933Magesh Krupa, LohithNED11998216763,75
3029Panmalkar, ViraajNED13347,5016160,5
3112Sotera, LaurawNED16197,5014756,25
3231Molenkamp, EmmawNED12697,5014451
3324Van Glabbeek, TomNED14577,5013544,75
3434Radjkoemar, ShiveshNED11977,5013032,75
3538Humirang, PrinceNED07,5011332,75
3626Grguric, KayaNED14127016053,5
3737Szabó, KateywNED11477015654,5
3828Pavan, JhanviwNED13477014548
3942Riabinin, DaniilNED06,5011523,75
4040Kambhampati, VedawNED04012112,5
4139Kambhampati, IshawNED0201289,5
4241Moraru, MateiNED0201256

Ghi chú:
Hệ số phụ 1: Direct Encounter (DE) (Forfeited games count)
Hệ số phụ 2: Buchholz Tie-Break Variable (2026) (Gamepoints)
Hệ số phụ 3: Sonneborn Berger Tie-Break Variable (2026) (Gamepoints)